അക്ഷര

പ്രതീക്ഷയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ചിറ്റാര്‍ എസ്റ്റേറ്റ്‌ ഗവണ്മെന്റ് എല്‍.പി സ്കൂളിലെ കുട്ടികള്‍ക്ക് പഠനോപകരണങ്ങള്‍ വിതരണം ചെയ്തു. ഉരുള്‍പൊട്ടലില്‍ ദുരിതം അനുഭവിക്കുന്ന ഈ പ്രദേശം സ്വാഭാവിക ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു വരുന്നതേയുള്ളൂ. രാവിലെ 11 മണിക്ക് ആരംഭിച്ച ചടങ്ങില്‍ സ്കൂള്‍ പി.ടി.എ പ്രസിഡന്‍റ് അബ്ധുള്‍ റഹ്മാന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.

02

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയുടെ വളരെ ഉള്‍ഭാഗത്ത് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഈ വിദ്യാലയം കണ്ടെത്തുന്നതിനും, കുട്ടികള്‍ക്ക് പഠനോപകരണങ്ങള്‍ വിതരണം ചെയ്യുന്ന ചടങ്ങില്‍ സന്നിഹിതരാകുകയും ചെയ്ത യോഗക്ഷേമസഭ പത്തനംതിട്ട ജില്ല യുവജനസഭയ്ക്ക് പ്രത്യേകം നന്ദി…

IMG_1605.JPG

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s